passwd - en to gu translation catalogue (49 entries)

en: %s: libuser initialization error:
gu: %s: libuser આરંભ ભૂલ:

en: Warning: unlocked password would be empty.
gu: ચેતવણી: નહિં તાળું મરાયેલ પાસવર્ડ ખાલી રહેશે.

en: Corrupted passwd entry.
gu: બગડેલ પાસવર્ડ પ્રવેશ.

en: Empty password.
gu: ખાલી પાસવર્ડ.

en: Password locked.
gu: પાસવર્ડ તાળું મરાયેલ.

en: Password set, MD5 crypt.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, MD5 ક્રિપ્ટ.

en: Password set, blowfish crypt.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, blowfish ક્રિપ્ટ.

en: Password set, SHA256 crypt.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, SHA256 ક્રિપ્ટ.

en: Password set, SHA512 crypt.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, SHA512 ક્રિપ્ટ.

en: Password set, unknown crypt variant.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, અજ્ઞાત ક્રિપ્ટ ચલ.

en: Alternate authentication scheme in use.
gu: વૈકલ્પિક સત્તાધિકરણ પદ્ધતિ વપરાશમાં.

en: Password set, DES crypt.
gu: પાસવર્ડ સુયોજિત, DES ક્રિપ્ટ.

en: No password set.
gu: કોઈ પાસવર્ડ સુયોજિત નથી.

en: Unknown user.
gu: અજ્ઞાત વપરાશકર્તા.

en: %s: user account has no support for password aging.
gu: %s: પાસવર્ડ એજીંગ માટે વપરાશકર્તા ખાતાને કોઈ આધાર નથી.

en: keep non-expired authentication tokens
gu: નહિં-સમયસમાપ્ત થયેલ સત્તાધિકરણ ટોકનો સાચવો

en: delete the password for the named account (root only)
gu: નામવાળા ખાતા માટે પાસવર્ડ કાઢી નાંખો (માત્ર રુટ)

en: force operation
gu: દબાણ પ્રક્રિયા

en: maximum password lifetime (root only)
gu: મહત્તમ પાસવર્ડ જીવનસમય (માત્ર રુટ)

en: minimum password lifetime (root only)
gu: ન્યૂનતમ પાસવર્ડ જીવનસમય (માત્ર રુટ)

en: number of days warning users receives before password expiration (root only)
gu: પાસવર્ડ સમયસમાપ્તિ પહેલાં વપરાશકર્તાઓ ચેતવણી મેળવે તે દિવસોની સંખ્યા (માત્ર રુટ)

en: number of days after password expiration when an account becomes disabled (root only)
gu: પાસવર્ડ સમયસમાપ્ત થાય પછી જ્યારે ખાતું નિષ્ક્રિય બની જાય તે દિવસોની સંખ્યા (માત્ર રુટ)

en: report password status on the named account (root only)
gu: નામવાળા ખાતા પર પાસવર્ડ પરિસ્થિતિનો અહેવાલ આપો (માત્ર રુટ)

en: read new tokens from stdin (root only)
gu: stdin માંથી નવા ટોકનો વાંચો (માત્ર રુટ)

en: %s: bad argument %s: %s
gu: %s: ખરાબ દલીલ %s: %s

en: %s: Only one of -l, -u, -d, -S may be specified.
gu: %s: માત્ર -l, -u, -d, -S માંનુ એક સ્પષ્ટ થયેલ હોઈ શકે.

en: %s: Cannot mix one of -l, -u, -d, -S and one of -i, -n, -w, -x.
gu: %s: -l, -u, -d, -S અને -i, -n, -w, -x માંનુ એક મિશ્ર કરી શકતા નથી.

en: Only root can do that.
gu: માત્ર રુટ આવું કરી શકે છે.

en: %s: Only root can specify a user name.
gu: %s: માત્ર રુટ જ વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ કરી શકે છે.

en: %s: The user name supplied is too long.
gu: %s: પૂરું પાડેલ વપરાશકર્તા નામ ખૂબ લાંબુ છે.

en: %s: Only one user name may be specified.
gu: %s: માત્ર એક વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ થયેલ હશે.

en: %s: This option requires a user name.
gu: %s: આ વિકલ્પ માટે વપરાશકર્તા નામ જરૂરી છે.

en: %s: Can not identify you!
gu: %s: તમને ઓળખાવી શકતા નથી!

en: %s: Unknown user name '%s'.
gu: %s: અજ્ઞાત વપરાશકર્તા નામ '%s'.

en: Locking password for user %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડને તાળું મારી રહ્યા છીએ.

en: Success
gu: સફળ

en: Error (password not set?)
gu: ભૂલ (પાસવર્ડ સુયોજિત નથી?)

en: Unlocking password for user %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડને તાળું મારી રહ્યા છીએ.

en: Unsafe operation (use -f to force)
gu: અસુરક્ષિત પ્રક્રિયા (દબાણ કરવા માટે -f વાપરો)

en: Error
gu: ભૂલ

en: Removing password for user %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડ દૂર કરી રહ્યા છીએ.

en: Adjusting aging data for user %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે એજીંગ માહિતી સંતુલિત કરી રહ્યા છીએ.

en: Changing password for user %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડ બદલી રહ્યા છીએ.

en: %s: error reading from stdin: %s
gu: %s: stdin માંથી વાંચવામાં ભૂલ: %s

en: %s: unable to start pam: %s
gu: %s: pam શરૂ કરવામાં અસમર્થ: %s

en: %s: unable to set tty for pam: %s
gu: %s: ppm માટે tty સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: %s: unable to set failure delay: %s
gu: %s: નિષ્ફળતા વિલંબ સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: %s: expired authentication tokens updated successfully.
gu: %s: સમયસમાપ્ત થયેલ સત્તાધિકરણ ટોકનો સફળતાપૂર્વક સુધારાઈ ગયા.

en: %s: all authentication tokens updated successfully.
gu: %s: બધા સત્તાધિકરણ ટોકનો સફળતાપૂર્વક સુધારાઈ ગયા.
