passwd - en to kn translation catalogue (54 entries)

en: %s: libuser initialization error:
kn: %s: libuser ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿನ ದೋಷ:

en: Warning: unlocked password would be empty.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಅನ್-ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಗುಪ್ತಪದವು ಖಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Corrupted passwd entry.
kn: ಭ್ರಷ್ಟಗೊಂಡ passwd ನಮೂದು.

en: Empty password.
kn: ಖಾಲಿ ಇರುವ ಗುಪ್ತಪದ.

en: Password locked.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

en: Password set, MD5 crypt.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, MD5 crypt.

en: Password set, blowfish crypt.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, blowfish crypt.

en: Password set, SHA256 crypt.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, SHA256 crypt.

en: Password set, SHA512 crypt.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, SHA512 crypt.

en: Password set, unknown crypt variant.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, ಗೊತ್ತಿರದ crypt ವೇರಿಯಂಟ್.

en: Alternate authentication scheme in use.
kn: ಪರ್ಯಾಯ ದೃಢೀಕರಣ ಸ್ಕೀಮ್ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Password set, DES crypt.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿದೆ, DES crypt.

en: No password set.
kn: ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತಪದ ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Unknown user.
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಬಳಕೆದಾರ.

en: %s: user account has no support for password aging.
kn: %s: ಗುಪ್ತಪದವು ಮುಪ್ಪಾಗದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಬಳಕೆದಾರನ ಖಾತೆಗೆ ಯಾವ ಬೆಂಬಲವೂ ಇಲ್ಲ.

en: keep non-expired authentication tokens
kn: ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯವಾಗದ ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: delete the password for the named account (root only)
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ) ಖಾತೆಯ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಿ

en: lock the password for the named account (root only)
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬಂಧಿಸಿ (ನಿರ್ವಾಹಕ ಮಾತ್ರ)

en: unlock the password for the named account (root only)
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಿ (ನಿರ್ವಾಹಕ ಮಾತ್ರ)

en: expire the password for the named account (root only)
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದದ ವಾಯಿದೆ ತೀರುವಂತೆ ಮಾಡಿ (ನಿರ್ವಾಹಕ ಮಾತ್ರ)

en: force operation
kn: ಒತ್ತಾಯ ಪೂರ್ವಕ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ

en: maximum password lifetime (root only)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಗರಿಷ್ಟ ಕಾಲಮಿತಿ (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ)

en: minimum password lifetime (root only)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕನಿಷ್ಟ ಕಾಲಮಿತಿ (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ)

en: number of days warning users receives before password expiration (root only)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರುವ ಮುನ್ನ ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಬೇಕು (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ)

en: number of days after password expiration when an account becomes disabled (root only)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರಿದ ನಂತರ ಅದರ ಖಾತೆಯು ಇಷ್ಟು ದಿನಗಳ ನಂತರ ಅಶಕ್ತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ (ಮೂಲದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ)

en: report password status on the named account (root only)
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಖಾತೆಯ ಗುಪ್ತಪದದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಸು (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ)

en: read new tokens from stdin (root only)
kn: stdin ನಿಂದ ಹೊಸ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಓದು (ಮೂಲಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ)

en: %s: bad argument %s: %s
kn: %s: ಕೆಟ್ಟ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್ %s: %s

en: %s: Only one of -l, -u, -d, -S may be specified.
kn: %s: ಕೇವಲ -l, -u, -d, -S ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: %s: Cannot mix one of -l, -u, -d, -S and one of -i, -n, -w, -x.
kn: %s: -l, -u, -d, -S ಗಳಿಂದ ಒಂದು ಹಾಗು -i, -n, -w, -x ಗಳಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಜೊತೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Only root can do that.
kn: ಕೇವಲ ಮೂಲದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಹೀಗೆ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: %s: Only root can specify a user name.
kn: %s: ಕೇವಲ ಮೂಲವು ಮಾತ್ರ ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: %s: The user name supplied is too long.
kn: %s: ಒದಗಿಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅತೀ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

en: %s: Only one user name may be specified.
kn: %s: ಕೇವಲ ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: %s: This option requires a user name.
kn: %s: ಈ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರಿನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: %s: Can not identify you!
kn: %s: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗುರುತು ಸಿಕ್ಕುತ್ತಿಲ್ಲ!

en: %s: Unknown user name '%s'.
kn: %s: ಗೊತ್ತಿರದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು '%s'.

en: %s: SELinux denying access due to security policy.
kn: %s: ಸುರಕ್ಷತೆ ಪಾಲಿಸಿಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ SELinux ಪ್ರವೇಶಾಧಿಕಾರವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: Locking password for user %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Success
kn: ಯಶಸ್ಸು

en: Error (password not set?)
kn: ದೋಷ (ಗುಪ್ತಪದವು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ?)

en: Unlocking password for user %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಅನ್-ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು.

en: Unsafe operation (use -f to force)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತವಲ್ಲದ ಕಾರ್ಯಾಚಾರಣೆ (ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸಲು -f ಅನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Expiring password for user %s.
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದದ ವಾಯಿದೆ ತೀರುತ್ತ್ತಿದೆ.

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Removing password for user %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತಿರುವುದು.

en: Adjusting aging data for user %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಗಾಗಿ ಮುಪ್ಪಾಗುತ್ತಿರುವ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತಿರುವುದು.

en: Changing password for user %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿರುವುದು.

en: %s: error reading from stdin: %s
kn: %s: stdin ನಿಂದ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: %s: unable to start pam: %s
kn: %s: pam ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: %s: unable to set tty for pam: %s
kn: %s: pam ಗಾಗಿ tty ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: %s: unable to set failure delay: %s
kn: %s: ವಿಫಲತಾ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: %s: expired authentication tokens updated successfully.
kn: %s: ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರಿದ ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ.

en: %s: all authentication tokens updated successfully.
kn: %s: ಎಲ್ಲಾ ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ .
