passwd - en to mr translation catalogue (49 entries)

en: %s: libuser initialization error:
mr: %s: libuser प्रारंभीकरणेवेळी त्रूटी:

en: Warning: unlocked password would be empty.
mr: सावधान: बिनकुलुपी गुप्तशब्ध रीक्त असेल.

en: Corrupted passwd entry.
mr: passwd प्रविष्ट कुरचीत.

en: Empty password.
mr: गुप्तशब्द रीक्त आहे.

en: Password locked.
mr: गुप्तशब्द कुलुपबंद.

en: Password set, MD5 crypt.
mr: परवलीचा शब्द संच, MD5 क्रीप्ट.

en: Password set, blowfish crypt.
mr: परवलीचा शब्द संच, blowfish क्रीप्ट.

en: Password set, SHA256 crypt.
mr: परवलीचा शब्द संच, SHA256 क्रीप्ट.

en: Password set, SHA512 crypt.
mr: परवलीचा शब्द संच, SHA512 क्रीप्ट.

en: Password set, unknown crypt variant.
mr: परवलीचा शब्द संच, अपरिचीत क्रिप्ट विकल्प.

en: Alternate authentication scheme in use.
mr: वैक्लपिक ओळख पटवा योजना वापरणीत आहे.

en: Password set, DES crypt.
mr: परवलीचा शब्द संच, DES क्रीप्ट.

en: No password set.
mr: परवलीचा शब्द संच नाही.

en: Unknown user.
mr: अपरिचीत वापर्कता.

en: %s: user account has no support for password aging.
mr: %s: जुना होत असलेल्या गुप्तशब्दास वापर्कता खातेचे समर्थन नाही.

en: keep non-expired authentication tokens
mr: मुदत समाप्ती-नसणाऱ्या अधिप्रमाणन टोकन ठेवा

en: delete the password for the named account (root only)
mr: नामांकीत खातेंकरीता गुप्तशब्द काढून टाका (फक्त रूट)

en: force operation
mr: जबरदस्तीने कार्यरत करा

en: maximum password lifetime (root only)
mr: कमाल गुप्तशब्द कार्यकाळ (फक्त रूट)

en: minimum password lifetime (root only)
mr: कीमान गुप्तशब्द कार्यकाळ (फक्त रूट)

en: number of days warning users receives before password expiration (root only)
mr: गुप्तशब्द मुदत समाप्तीच्या पहिले वापरकर्त्यांना काहिक दिवसांची सावधानता मिळते (फक्त रूट)

en: number of days after password expiration when an account becomes disabled (root only)
mr: गुप्तशब्द मुदत समाप्तीवर खाते अकार्यान्वित झाल्यावरचे दिवस (फक्त रूट)

en: report password status on the named account (root only)
mr: नामांकीत खात्यांवर गुप्तशब्द स्तिथीचा अहवाल द्यावे (फक्त रूट)

en: read new tokens from stdin (root only)
mr: stdin पासून नविन टोकन वाचा (फक्त रूट)

en: %s: bad argument %s: %s
mr: %s: वाईट गुणधर्म %s: %s

en: %s: Only one of -l, -u, -d, -S may be specified.
mr: %s: फक्त -l, -u, -d, -S पैकी एकच निश्चित केल्या जाऊ शकते.

en: %s: Cannot mix one of -l, -u, -d, -S and one of -i, -n, -w, -x.
mr: %s: -l, -u, -d, -S पैकी व -i, -n, -w, -x पैकी एक मिश्र करू शकत नाही.

en: Only root can do that.
mr: फक्त रूटच हे करू शकतो.

en: %s: Only root can specify a user name.
mr: %s: फक्त रूटच वापरकर्त्याचे नाव निश्चित करू शकतो.

en: %s: The user name supplied is too long.
mr: %s: पुरविलेल्या वापरकर्त्याचे नाव खूपच लांब आहे.

en: %s: Only one user name may be specified.
mr: %s: फक्त एकच वापर कर्त्याचे नाव निश्चित केल्या जाऊ शकतो.

en: %s: This option requires a user name.
mr: %s: या पर्यायास वापरकर्तेच्या नावाची गरज आहे.

en: %s: Can not identify you!
mr: %s: आपल्याला ओळखले नाही!

en: %s: Unknown user name '%s'.
mr: %s: अपरीचीत वापरकर्त्याचे नाव '%s'.

en: Locking password for user %s.
mr: %s वापरकर्त्यास गुप्तशब्द कुलूपबंद करत आहे.

en: Success
mr: यश

en: Error (password not set?)
mr: त्रूटी (परवलीचा शब्द संच नाही?)

en: Unlocking password for user %s.
mr: %s वापरकर्त्यासाठी गुप्तशब्द कुलूपबंदी नाही.

en: Unsafe operation (use -f to force)
mr: असुरक्षीत कार्यपद्धती (जबरदस्तीने -f चा वापर करा)

en: Error
mr: त्रूटी

en: Removing password for user %s.
mr: %s वापरकर्त्यास गुप्तशब्द काढून टाका.

en: Adjusting aging data for user %s.
mr: %s वापरकर्त्यास जुना डाटा जुळवून घेतो.

en: Changing password for user %s.
mr: %s वापरकर्त्यास गुप्तशब्द बदलत आहे.

en: %s: error reading from stdin: %s
mr: %s:stdin पासून वाचतेवेळी त्रूटी: %s

en: %s: unable to start pam: %s
mr: %s:pam सुरू करण्यास असमर्थ: %s

en: %s: unable to set tty for pam: %s
mr: %s: pam करीता tty निश्चित करण्यास असमर्थ: %s

en: %s: unable to set failure delay: %s
mr: %s: अयशस्वीरीत्या विलंब कार्यान्वीत करण्यास असमर्थ: %s

en: %s: expired authentication tokens updated successfully.
mr: %s: मुदत समाप्ती अधिप्रमाणीत टोकन यशस्वीरीत्या अद्ययावतीत केले.

en: %s: all authentication tokens updated successfully.
mr: %s: सर्व अधिप्रमाणीत टोकन यशस्वीरीत्या अद्ययावतीत केले.
