passwd - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: %s: libuser initialization error:
ta: %s: libuser ஆரம்ப பிழை:

en: Warning: unlocked password would be empty.
ta: எச்சரிக்கை: பூட்டப்படாத கடவுச்சொல் வெறுமையாக இருக்கும்.

en: Corrupted passwd entry.
ta: அழிக்கப்பட்ட கடவுச்சொல் உள்ளீடு

en: Empty password.
ta: வெற்று கடவுச்சொல்

en: Password locked.
ta: கடவுச்சொல் பூட்டப்பட்டது.

en: Password set, MD5 crypt.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், MD5 crypt.

en: Password set, blowfish crypt.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், blowfish crypt.

en: Password set, SHA256 crypt.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், SHA256 crypt.

en: Password set, SHA512 crypt.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், SHA512 crypt.

en: Password set, unknown crypt variant.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், தெரியாத crypt மாறி.

en: Alternate authentication scheme in use.
ta: மாற்று அங்கீகார திட்டம் பயனில் உள்ளது.

en: Password set, DES crypt.
ta: கடவுச்சொல் அமைத்தல், DES crypt.

en: No password set.
ta: கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Unknown user.
ta: தெரியாத பயனர்.

en: %s: user account has no support for password aging.
ta: %s: பயனர் கணக்கு கடவுச்சொல் மூப்படைதலுக்கு துணையில்லை.

en: keep non-expired authentication tokens
ta: முடிவுறாத அங்கீகார டோக்கன்களை வைத்திருக்கவும்

en: delete the password for the named account (root only)
ta: பெயரிடப்பட்ட கணக்கிற்கு கடவுச்சொல்லை அழிக்கவும் (ரூட் மட்டும்)

en: force operation
ta: செயல்பாட்டை வலியுறுத்தவும்

en: maximum password lifetime (root only)
ta: அதிகபட்ச கடவுச்சொல் வாழ்நாள் (ரூட்டுக்கு மட்டும்)

en: minimum password lifetime (root only)
ta: குறைந்தபட்ச கடவுச்சொல் வாழ்நாள் (ரூட்டுக்கு மட்டும்)

en: number of days warning users receives before password expiration (root only)
ta: கடவுச்சொல் முடிவுறுவதற்கு முன் பயனர்கள் பெறும் எச்சரிக்கை நாட்களின் எண்ணிக்கை (ரூட் மட்டும்)

en: number of days after password expiration when an account becomes disabled (root only)
ta: கடவுச்சொல் முடிந்த பின் கணக்கு செயல்நீக்கப்படும் நாட்களின் எண்ணிக்கை (ரூட் மட்டும்)

en: report password status on the named account (root only)
ta: பெயரிடப்பட்ட கணக்கில் கடவுச்சொல் நிலையை அறிக்கையிடவும் (ரூட் மட்டும்)

en: read new tokens from stdin (root only)
ta: stdin இலிருந்து புதிய டோக்கன்களை வாசிக்கவும் (ரூட் மட்டும்)

en: %s: bad argument %s: %s
ta: %s: தவறான அளவுரு %s: %s

en: %s: Only one of -l, -u, -d, -S may be specified.
ta: %s: -l, -u, -d, -S இல் ஏதாவது ஒன்று மட்டுமே குறிப்பிடப்படலாம்.

en: %s: Cannot mix one of -l, -u, -d, -S and one of -i, -n, -w, -x.
ta: %s: -l, -u, -d, -S இல் ஒன்று மற்றும்  -i, -n, -w, -x இல் ஒன்றை கலக்க முடியாது.

en: Only root can do that.
ta: ரூட் மட்டுமே செய்ய முடியும்.

en: %s: Only root can specify a user name.
ta: %s: ரூட் மட்டுமே ஒரு பயனர் பெயரை குறிப்பட முடியும்.

en: %s: The user name supplied is too long.
ta: %s: கொடுக்கப்பட்ட பயனர் பெயர் நீளமானது.

en: %s: Only one user name may be specified.
ta: %s: ஒரே ஒரு பயனர் பெயரை மட்டுமே குறிப்பிடலாம்.

en: %s: This option requires a user name.
ta: %s: இந்த விருப்பத்திற்கு ஒரு பயனர் பெயர் தேவை.

en: %s: Can not identify you!
ta: %s: உங்களை அடையாளப்படுத்த முடியவில்லை!

en: %s: Unknown user name '%s'.
ta: %s: தெரியாத பயனர் பெயர் '%s'.

en: Locking password for user %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல்லை பூட்டுகிறது.

en: Success
ta: வெற்றி

en: Error (password not set?)
ta: பிழை (கடவுச்சொல்லை அமைக்கப்படவில்லையா?)

en: Unlocking password for user %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல்லை திறக்கிறது.

en: Unsafe operation (use -f to force)
ta: பாதுகாப்பற்ற செயல் (-f ஐ வலியுறுத்த பயன்படுத்தவும்)

en: Error
ta: பிழை

en: Removing password for user %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல்லை நீக்கவும்.

en: Adjusting aging data for user %s.
ta: பயனர் %sக்கு மூப்படையும் தரவுகளை சரி செய்கிறது.

en: Changing password for user %s.
ta: பயனர் %sக்கு கடவுச்சொல்லை மாற்றுகிறது.

en: %s: error reading from stdin: %s
ta: %s: stdin இலிருந்து வாசிக்கும் போது பிழை: %s

en: %s: unable to start pam: %s
ta: %s: pamஐ துவக்க முடியவில்லை: %s

en: %s: unable to set tty for pam: %s
ta: %s: ttyஐ pamக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: %s: unable to set failure delay: %s
ta: %s: செயலிழப்பு தாமதத்தை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: %s: expired authentication tokens updated successfully.
ta: %s: முடிவுற்ற அங்கீகார டோக்கன்கள் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டன.

en: %s: all authentication tokens updated successfully.
ta: %s: அனைத்து அங்கீகார டோக்கன்களும் வெற்றிகரமாக மேம்படுத்தப்பட்டன.
