passwd - en to te translation catalogue (54 entries)

en: %s: libuser initialization error:
te: %s: libuser సిద్దపరుచుటలో దోషం:

en: Warning: unlocked password would be empty.
te: హెచ్చరిక:అన్‌లాక్ చేసిన సంకేతపదం ఖాళీ గా ఉండాలి.

en: Corrupted passwd entry.
te: చెడిపోయిన సంకేతపదం ప్రవేశం.

en: Empty password.
te: ఖాళీ సంకేతపదం.

en: Password locked.
te: సంకేతపదం లాక్ చేయబడింది.

en: Password set, MD5 crypt.
te: MD5 క్రిప్ట్ లో,సంకేతపదం అమర్చబడింది.

en: Password set, blowfish crypt.
te: బ్లోఫిష్ క్రిప్ట్ లో, సంకేతపదం అమర్చబడింది.

en: Password set, SHA256 crypt.
te:  SHA256 క్రిప్ట్ లో, సంకేతపదము అమర్చబడింది.

en: Password set, SHA512 crypt.
te: SHA512 క్రిప్ట్ లో, సంకేతపదము అమర్చబడింది.

en: Password set, unknown crypt variant.
te: సంకేతపదం అమర్చబడింది, తెలియని క్రిప్ట్  వేరియంట్ తో.

en: Alternate authentication scheme in use.
te: తత్సంభంధ దృవీకరణ స్కీమ్ ఉపయోగంలో ఉంది.

en: Password set, DES crypt.
te: DES క్రిప్టు నందు,సంకేతపదం అమర్చబడింది.

en: No password set.
te: ఏ సంకేతపదం అమర్చబడలేదు.

en: Unknown user.
te: తెలియని వినియోగదారి.

en: %s: user account has no support for password aging.
te: %s: వినియోగదారుని ఖాతా సంకేతపదం ఏజింగ్ కు ఏ మద్దతు కలిగిలేదు.

en: keep non-expired authentication tokens
te: కాలము-తీరని దృవీకరణ టోకెన్ లను ఉంచండి

en: delete the password for the named account (root only)
te: నామము కలిగిఉన్న వినియోగదారి కొరకు మాత్రమే సంకేతపదాన్ని తొలగించండి(root మాత్రమే)

en: lock the password for the named account (root only)
te: పేరువున్న ఖాతాకు సంకేతపదంను లాక్ చేయి (root మాత్రమే)

en: unlock the password for the named account (root only)
te: పేరువున్న ఖాతాకు సంకేతపదంను అన్‌లాక్ చేయి (root మాత్రమే)

en: expire the password for the named account (root only)
te: పేరువున్న ఖాతాకు సంకేతపదం గడువుముగించు (root మాత్రమే)

en: force operation
te: బలవంతపు ఆపరేషన్

en: maximum password lifetime (root only)
te: గరిష్ఠ సంకేతపదం జీవితకాలం(root మాత్రమే)

en: minimum password lifetime (root only)
te: గరిష్ఠ సంకేతపదం జీవితకాలం(root మాత్రమే)

en: number of days warning users receives before password expiration (root only)
te: సంకేతపదం కాలము తీరుటకు ముందు వినియోగదారులు పొందు రోజులసంఖ్య హెచ్చరిక(root మాత్రమే)

en: number of days after password expiration when an account becomes disabled (root only)
te: సంకేతపదం కాలము తీరిన తర్వాత ఖాతా అచేతనం చేయబోవుటకు మునుపు రోజులసంఖ్య(root మాత్రమే)

en: report password status on the named account (root only)
te: నామపు ఖాతా పై సంకేతపదం స్థితిని నివేదించు(root మాత్రమే)

en: read new tokens from stdin (root only)
te: stdin నుండి కొత్త టోకెన్ల ను చదువుము(root మాత్రమే)

en: %s: bad argument %s: %s
te: %s: చెడ్డ ఆర్గుమెట్ %s: %s

en: %s: Only one of -l, -u, -d, -S may be specified.
te: %s: వీటిలో ఏదో ఒక -l, -u, -d, -S మాత్రమే తెలుపవచ్చు.

en: %s: Cannot mix one of -l, -u, -d, -S and one of -i, -n, -w, -x.
te: %s: వీటిలో ఒకటి గాని -l, -u, -d, -S మరియు వీటిలో ఒకటి గాని -i, -n, -w, -x మిళితం చేయలేము.

en: Only root can do that.
te: root మాత్రమే అది చేయగలడు.

en: %s: Only root can specify a user name.
te: %s:root మాత్రమే వినియోగదారుని నామము ను తెలుపగలడు.

en: %s: The user name supplied is too long.
te: %s: ఇవ్వబడినటువంటి వినియోగదారుని నామము బాగా పొడవైనది.

en: %s: Only one user name may be specified.
te: %s: ఒక వినియోగదారుని నామము ను మాత్రమే తెలుపగలము.

en: %s: This option requires a user name.
te: %s: ఈ ఐచ్చికం కు వినియోగదారుని నామము కావలెను.

en: %s: Can not identify you!
te: %s: నిన్ను గుర్తించలేదు!

en: %s: Unknown user name '%s'.
te: %s: తెలియని వినియోగదారుని నామము '%s'.

en: %s: SELinux denying access due to security policy.
te: %s: రక్షణ విధానం కారణంగా SELinux యాక్సెస్‌ను తిరస్కరిస్తోంది.

en: Locking password for user %s.
te: %s వినియోగదారుని కొరకు సంకేతపదాన్ని లాకింగ్ చేస్తోంది

en: Success
te: సఫలం

en: Error (password not set?)
te: దోషం(సంకేతపదం అమర్చలేదు?)

en: Unlocking password for user %s.
te: %s వినియోగదారుని కొరకు సంకేతపదాన్ని అన్‌లాకింగ్ చేస్తోంది.

en: Unsafe operation (use -f to force)
te: భధ్రకాని ఆపరేషన్ (బలవంతమునకు -f ని ఉపయోగించండి)

en: Expiring password for user %s.
te: వాడుకరి %s కొరకు సంకేతపదం గుడువు ముగిస్తోంది.

en: Error
te: దోషం

en: Removing password for user %s.
te: %s వినియోగదారుని కొరకు సంకేతపదాన్ని తీసివేయుచున్నది.

en: Adjusting aging data for user %s.
te: %s వినియోగాదారుని కొరకు ఏజింగ్ డాటా ను సర్దుబాటు చేస్తోంది.

en: Changing password for user %s.
te: %s వినియోగదారుని కొరకు సంకేతపదాన్ని మార్చుతున్నది.

en: %s: error reading from stdin: %s
te: %s:దోషం stdin నుండి చదువుటలో: %s

en: %s: unable to start pam: %s
te: %s: పామ్ ను ప్రారంభించ లేక పోతోంది: %s

en: %s: unable to set tty for pam: %s
te: %s: పామ్ కొరకు tty అమర్చ లేక పోతోంది: %s

en: %s: unable to set failure delay: %s
te: %s: వైఫల్యం ఆలస్యాన్ని అమర్చలేక పోతోంది: %s

en: %s: expired authentication tokens updated successfully.
te: %s: కాలముతీరిన దృవీకరణ టొకెన్లు సమర్ధవంతంగా నవీకరించబడినవి.

en: %s: all authentication tokens updated successfully.
te: %s: అన్ని దృవీకరణ టోకెన్లు సమర్ధవంతంగా నవీకరించబడినవి.
